Màn Hình Máy Tính Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV
Thương hiệu: Samsung
Giá khuyến mãi: 23.790.000 đ
Giá bán lẻ: 26.170.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
  • ⚙ THÔNG SỐ CƠ BẢN:
  • Sản phẩm: Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV
  • Loại màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 32 inch
  • Tấm nền: OLED
  • Độ phân giải: 4K
  • Tốc độ làm mới: 240Hz
  • Thời gian đáp ứng: 0.03ms
  • 🛒 Xem thêm các sản phẩm Màn hình tại đây
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Trong Thành Phố HCM Bán Kính 15Km ( Áp Dụng Với PC - Laptop )
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ ( 24-48H ) Đối Với linh kiện - Phụ Kiện Trị Giá hơn 1.500.000 VNĐ
  • SHIP COD TOÀN QUỐC - Kiểm Hàng Thanh Toán - ( Cọc 10% Giá Trị Sản Phẩm)
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Chành Xe Toàn Quốc Đối Với các đơn Hàng Thanh Toán Trước.
  • Bảo Hành 1 Đổi 1 NGAY LẬP TỨC Trong 30 Ngày
  • Bảo Hành Tận Nơi Trong HCM MIỄN PHÍ Trong 7 Ngày Đầu Tiên
  • Hỗ Trợ Phí Gửi BẢO HÀNH 2 CHIỀU LẦN ĐẦU Với Tất Cả Khách Hàng
  • Hỗ Trợ GỬI BẢO HÀNH HÃNG - Sau Khi Qúa Thời Gian Bảo Hành 1 đổi 1
  • Hỗ Trợ MƯỢN HÀNG SỬ DỤNG Trong Thời Gian Chờ Bảo Hành Hãng
Chuẩn màn hình4K (UHD)*
Ngành hàngMàn hình máy tính
Kích thước850 x 540 x 165 mm
Tần số quét240Hz*
Điện áp100 - 240 V / 50 - 60 Hz
Công nghệFlicker-Free
Tấm nềnOLED*
Trọng lượng7.2 kg
Tình trạngMới
Màn hình - Công nghệDisplayHDR 400
Bảo hành24 tháng (2 năm)
Thương hiệuSAMSUNG
Màn hình - Công nghệLow Blue Light
Tên sản phẩmMàn hình Samsung Odyssey Oled G80Sd Ls32Dg802Sexxv (32"/4K /Oled/240Hz/0.03Ms/Flat/Hdr10+/Max 1 Tỷ Màu)
Tỉ lệ16:9
Thời gian phản hồi0.03ms*
Màn hình - Công nghệAMD FreeSync Premium
Màn hình - Kích thước32 inch*
Hình ảnh sản phẩm Màn Hình Máy Tính Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV
Màn Hình Máy Tính Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV - thiết kế hiện đại, hiệu năng cao
Đánh giá Màn Hình Máy Tính Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV
Giới Thiệu
Màn hình Samsung Odyssey OLED G8 G80SD UHD 240Hz LS32DG802SEXXV là một trong những lựa chọn hàng đầu cho những người đam mê chơi game và yêu thích công nghệ hiện đại. Với nhiều tính năng vượt trội và công nghệ tiên tiến, sản phẩm này mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét.
Thông Số Kỹ Thuật
Thông SốChi Tiết
Kích thước màn hình 32 inch
Độ phân giải 4K (3,840 x 2,160 pixels)
Tần số quét Tối đa 240Hz
Thời gian phản hồi 0.03ms (G-to-G)
Tỷ lệ tương phản 1,000,000:1
Độ sáng 250 cd/m²
Góc nhìn 178° (ngang và dọc)
Hỗ trợ công nghệ AMD FreeSync Premium Pro
Ưu Điểm
  • Trải nghiệm chơi game mượt mà: Tần số quét cao 240Hz và thời gian phản hồi thấp giúp giảm thiểu giật hình và bóng ma.
  • Tính năng chống burn-in: Bảo hành chống hiện tượng burn-in trong điều kiện sử dụng thông thường.
Ứng Dụng
Câu Hỏi Thường Gặp (FAQ)
  • Màn hình này có hỗ trợ HDR không?
    Có, màn hình này hỗ trợ HDR giúp nâng cao trải nghiệm xem phim và chơi game.
  • Làm thế nào để kết nối màn hình với laptop?
    Bạn có thể sử dụng cổng HDMI hoặc DisplayPort để kết nối màn hình với laptop của mình.
  • Có phần mềm điều khiển màn hình không?
    Có, Samsung cung cấp phần mềm cho phép bạn điều chỉnh các cài đặt màn hình dễ dàng hơn.
Khám Phá Thêm
Xem thêm
Hỏi đáp sản phẩm
Đánh giá về sản phẩm
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn