Màn hình máy tính Samsung Odyssey OLED G6 G60SD QHD 360Hz LS27DG602SEXXV
Thương hiệu: Samsung
Giá khuyến mãi: 17.100.000 đ
Giá bán lẻ: 18.810.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
  • 🛒 Xem thêm các sản phẩm Màn hình tại đây
  • ⚙ THÔNG SỐ CƠ BẢN:
  • Thông số
  • Chi tiết
  • Hãng sản xuất
  • Samsung
  • Kích thước
  • 27 inch
  • Trọng lượng
  • Sản phẩm kèm chân đế (kg)
  • 6.9 kg
  • Sản phẩm không kèm chân đế (kg)
  • 3.8 kg
  • Độ phân giải
  • 2,560 x 1,440
  • Tỉ lệ màn hình
  • 16:9
  • Tần số quét
  • 360 Hz
  • Thời gian phản hồi
  • 0.03ms(GTG)
  • Loại tấm nền
  • OLED
  • Độ sáng
  • 250 cd/㎡
  • Tỉ lệ tương phản
  • Số lượng màu
  • 1 tỷ
  • Góc nhìn
  • 178° (H) / 178° (V)
  • Kết nối
  • 1x DisplayPort 1.4
  • 2x HDMI 2.1
  • 1x USB-B 3.0 Upstream
  • 2x USB-A 3.0 Downstream
  • 1x Audio 3.5mm
  • Nguồn điện
  • AC 100~240V
  • Tính năng khác
  • HDR 10
  • AMD FreeSync Premium
  • Eye Saver
  • Flicker Free
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Trong Thành Phố HCM Bán Kính 15Km ( Áp Dụng Với PC - Laptop )
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ ( 24-48H ) Đối Với linh kiện - Phụ Kiện Trị Giá hơn 1.500.000 VNĐ
  • SHIP COD TOÀN QUỐC - Kiểm Hàng Thanh Toán - ( Cọc 10% Giá Trị Sản Phẩm)
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Chành Xe Toàn Quốc Đối Với các đơn Hàng Thanh Toán Trước.
  • Bảo Hành 1 Đổi 1 NGAY LẬP TỨC Trong 30 Ngày
  • Bảo Hành Tận Nơi Trong HCM MIỄN PHÍ Trong 7 Ngày Đầu Tiên
  • Hỗ Trợ Phí Gửi BẢO HÀNH 2 CHIỀU LẦN ĐẦU Với Tất Cả Khách Hàng
  • Hỗ Trợ GỬI BẢO HÀNH HÃNG - Sau Khi Qúa Thời Gian Bảo Hành 1 đổi 1
  • Hỗ Trợ MƯỢN HÀNG SỬ DỤNG Trong Thời Gian Chờ Bảo Hành Hãng
Kích thước27 inch*
Công nghệAMD FreeSync Premium
Màn hình - Công nghệLow Blue Light
Tên sản phẩmMàn hình Samsung Odyssey Oled G60Sd Ls27Dg602Sexxv (27"/Qhd 2560 X 1440)/Oled/360Hz/0.03Ms/Flat/Hdr10+/Max 1 Tỷ Màu)
Tấm nềnOLED*
Tình trạngMới
Thời gian phản hồi0.03ms*
Trọng lượng6.1 kg
Tỉ lệ16:9
Tần số quét360Hz*
Màn hình - Công nghệFlicker-Free
Bảo hành24 tháng (2 năm)
Thương hiệuSAMSUNG
Thông tin hàng hóa - Kích thước720 x 450 x 140 mm
Ngành hàngMàn hình máy tính
Chuẩn màn hình2K (QHD)*
Điện áp100 - 240 V / 50 - 60 Hz
Đang cập nhật...
Hỏi đáp sản phẩm
Đánh giá về sản phẩm
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn