ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Samsung
Giá khuyến mãi: 3.890.000 đ
Giá bán lẻ: 4.280.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thời gian phản hồi | 1ms (GTG)* |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Samsung Odyssey G4 LS25BG400EEXXV | 25 inch / Full HD / IPS / 240Hz / 1ms / Chân công thái học |
| Thương hiệu | Samsung |
| Tần số quét | 240Hz* |
| Công nghệ | Low Input Lag Mode |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync Premium |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Độ tương phản | 1000:1(Typ.) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | Black Equalizer |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Kích thước | 25 inch* |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 400cd/㎡ |
| Màn hình - Công nghệ | Eye Saver Mode |
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 4.5 kg (Gồm chân đế) |
| Tấm nền | IPS* |
| Điện áp | AC 100~240V |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080)* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 558.5 x 552.9 x 244.8 mm (Gồm chân đế) |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker Free |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Màn hình - Công nghệ | Auto Source Switch+ |
Màn hình máy tính Samsung Odyssey G4 LS25BG400EEXXV là sự lựa chọn lý tưởng cho game thủ mong muốn trải nghiệm chơi game và làm việc chất lượng cao. Với kích thước 25 inch cùng độ phân giải Full HD và tốc độ quét lên đến 240Hz, màn hình này không chỉ mang đến hình ảnh sắc nét mà còn đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Hãng Sản Xuất | Samsung |
| Model | LS25BG400EEXXV |
| Kích Thước Màn Hình | 25 inch |
| Độ Phân Giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:9 |
| Tấm Nền Màn Hình | IPS |
| Độ Sáng | 400 cd/m² |
| Màu Sắc Hiển Thị | 16.7 triệu màu |
| Độ Tương Phản | 1,000:1 (Typ.) |
| Tần Số Quét | Max 240Hz |
| Thời Gian Đáp Ứng | 1ms (GTG) |
| Góc Nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Cổng Kết Nối | HDMI 2.0 x 2EA, Display Port x 1EA |
| Điện Năng Tiêu Thụ | 35 W (Tối đa) |
Màn hình Samsung Odyssey G4 LS25BG400EEXXV là một lựa chọn xuất sắc cho game thủ và người dùng văn phòng. Với sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất cao và tính năng hiện đại, màn hình này chắc chắn sẽ mang đến trải nghiệm tuyệt vời cho người dùng. Nếu bạn đang tìm kiếm một màn hình gaming chất lượng với mức giá hợp lý, LS25BG400EEXXV chính là sự lựa chọn đáng cân nhắc.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018