Màn Hình Máy Tính Samsung Gaming LS34DG850SEXXV | 34 inch, Ultra WQHD, OLED, 175Hz, 0.03ms
Thương hiệu: Samsung
Giá khuyến mãi: 21.790.000 đ
Giá bán lẻ: 23.970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
  • Độ phân giải: UWQHD (3,440 x 1,440)
  • Tỷ lệ khung hình: 21:9
  • Tấm nền: OLED
  • Độ sáng: 250cd/㎡
  • Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
  • Tỷ lệ tương phản: 1,000,000:1 (Typ.)
  • Tần số quét: Max 175Hz
  • Góc nhìn (ngang/dọc): 178˚/178˚
  • HDR hỗ trợ: HDR10, HDR10+ Gaming
  • FreeSync: FreeSync Premium Pro
  • Bluetooth: Yes (5.2)
  • Loa tích hợp: 10W
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Trong Thành Phố HCM Bán Kính 15Km ( Áp Dụng Với PC - Laptop )
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ ( 24-48H ) Đối Với linh kiện - Phụ Kiện Trị Giá hơn 1.500.000 VNĐ
  • SHIP COD TOÀN QUỐC - Kiểm Hàng Thanh Toán - ( Cọc 10% Giá Trị Sản Phẩm)
  • GIAO HÀNG MIỄN PHÍ Chành Xe Toàn Quốc Đối Với các đơn Hàng Thanh Toán Trước.
  • Bảo Hành 1 Đổi 1 NGAY LẬP TỨC Trong 30 Ngày
  • Bảo Hành Tận Nơi Trong HCM MIỄN PHÍ Trong 7 Ngày Đầu Tiên
  • Hỗ Trợ Phí Gửi BẢO HÀNH 2 CHIỀU LẦN ĐẦU Với Tất Cả Khách Hàng
  • Hỗ Trợ GỬI BẢO HÀNH HÃNG - Sau Khi Qúa Thời Gian Bảo Hành 1 đổi 1
  • Hỗ Trợ MƯỢN HÀNG SỬ DỤNG Trong Thời Gian Chờ Bảo Hành Hãng
Thương hiệuSAMSUNG
Tần số quét175Hz*
Chuẩn màn hìnhWQHD*
Thời gian phản hồi0.03ms*
Công nghệAMD FreeSync Premium
Tấm nềnOLED*
Điện áp100 - 240 V / 50 - 60 Hz
Kích thước34 inch*
Tên sản phẩmMàn hình Samsung Odyssey LS34DG850SEXXV ( 34''/WQHD/OLED/175Hz/0.03Ms / Smart TV)
Màn hình - Công nghệLow Blue Light
Tỉ lệ21:9
Thông tin hàng hóa - Kích thước960 x 520 x 190 mm
Bảo hành24 tháng (2 năm)
Trọng lượng7.9 kg
Ngành hàngMàn hình máy tính
Màn hình - Công nghệFlicker-Free
Tình trạngMới
Hình ảnh sản phẩm Màn Hình Máy Tính Samsung Gaming LS34DG850SEXXV | 34 inch, Ultra WQHD, OLED, 175Hz, 0.03ms
Màn Hình Máy Tính Samsung Gaming LS34DG850SEXXV | 34 inch, Ultra WQHD, OLED, 175Hz, 0.03ms - thiết kế hiện đại, hiệu năng cao
Đánh Giá Màn Hình Máy Tính Samsung Gaming LS34DG850SEXXV
Màn hình máy tính Samsung Gaming LS34DG850SEXXV (hay còn gọi là Samsung Odyssey G8 G85SD) là một sản phẩm đỉnh cao dành cho những game thủ và người dùng đòi hỏi chất lượng hình ảnh xuất sắc. Với kích thước 34 inch và công nghệ OLED, màn hình này mang lại trải nghiệm thị giác tuyệt vời cho mọi nhu cầu giải trí và làm việc.
Thông Số Kỹ Thuật Tổng Quan
Thông sốChi tiết
Kích Thước Hiển Thị 34 inch, màn hình cong ultrawide
Độ Phân Giải Ultra WQHD (3440 x 1440 pixel), tỷ lệ 21:9
Công Nghệ Tấm Nền OLED
Tần Số Quét 175Hz
Độ Sáng 250 nit (cd/m²)
Độ Tương Phản 1,000,000:1 (typ)
Dải Màu 1.07 tỷ màu, 99% DCI-P3
Góc Nhìn 178°
Chống Lóa Có, bề mặt chống lóa Hard Coating (3H)
Cổng Kết Nối HDMI, DisplayPort, USB-C
Ưu Điểm Nổi Bật
  • Tốc Độ và Độ Mượt: Tần số quét 175Hz và thời gian phản hồi 0.03ms tối ưu hóa trải nghiệm chơi game, giảm thiểu hiện tượng ghosting và motion blur.
  • Thiết Kế Cao Cấp: Màn hình cong 34 inch tạo cảm giác chìm đắm, cùng bề mặt chống lóa bền bỉ.
Tổng Kết
Câu Hỏi Thường Gặp (FAQ)
  • Samsung LS34DG850SEXXV có hỗ trợ HDR không?
    Có, màn hình hỗ trợ HDR10+ Gaming cho khả năng hiển thị dải màu rộng và chi tiết tốt hơn.
  • Màn hình này có thể kết nối với các thiết bị nào?
  • Thời gian bảo hành của sản phẩm là bao lâu?
Xem thêm
Hỏi đáp sản phẩm
Đánh giá về sản phẩm
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn