ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.390.000 đ
Giá bán lẻ: 5.930.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chuẩn màn hình | UHD (3840 x 2160) |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Công nghệ | Hiệu ứng HDR |
| Độ tương phản | Tương phản 1000:1 |
| Màn hình - Công nghệ | HDR 10 |
| Trọng lượng | 6.4 kg (Trọng lượng vận chuyển) |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ (10bit) |
| Kích thước | 27 inch |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Màn hình - Công nghệ | Black Stabilizer |
| Cổng kết nối | Đầu ra tai nghe |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI (2ea) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Điện áp | 48W (19V / 2.53A) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Kết nối - Cổng kết nối | DisplayPort 1.4 |
| Tấm nền | IPS |
| Tên sản phẩm | Màn hình 4k LG 27UP600K-W (27" Uhd Ips 100Hz 5ms) / Bh 24T |
| Tình trạng | Mới |
| Màn hình - Công nghệ | Super Resolution+ |
| Thương hiệu | LG |
| Màn hình - Công nghệ | Chế độ đọc sách |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018