ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.290.000 đ
Giá bán lẻ: 4.720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Kích thước | 613.2 x 454.8 x 215 mm (có chân đế) |
| Công nghệ | Chế độ đọc sách |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440) |
| Tên sản phẩm | Màn hình LG 27U631A-B USB C (27" Qhd 2K Ips 100Hz 5ms) / Bh 24T |
| Màn hình - Công nghệ | Super Resolution+ |
| Điện áp | 100~240V (50/60Hz) |
| Tấm nền | IPS |
| Góc nhìn | 178º(R/L) |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Gam màu | sRGB 99% (CIE1931) |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Tình trạng | Mới |
| Màn hình - Công nghệ | HDR 10 |
| Kết nối - Cổng kết nối | Đầu ra tai nghe |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | Chống nháy hình |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thương hiệu | LG |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB-C (15W PD) |
| Độ tương phản | Tương phản 1000:1 |
| Trọng lượng | 4.4 kg (có chân đế) |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync |
| Màu hiển thị | 16.7M |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018