ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.850.000 đ
Giá bán lẻ: 2.040.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 24 inch* |
| Công nghệ | FreeSync / AdaptiveSync |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Trọng lượng | Net: 2.6 Kg / Gross: 3.7 Kg |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker-Free |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Max) |
| Cổng kết nối | HDMI 2.0 x 1 |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thương hiệu | VSP |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 540 x 145 x 413 mm |
| Màn hình - Công nghệ | Shadow Boost |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT)* |
| Gam màu | 103% sRGB |
| Màu hiển thị | 16.7 Triệu màu |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Vsp Ip2408SG (24" Fhd Ips 120Hz 1Ms HDMI+VGA). Bh 36T |
| Tình trạng | Mới |
| Điện áp | DC 12V - 2.5A |
| Tấm nền | IPS* |
| Màn hình - Công nghệ | E-book Mode & ECO Mode |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Support |
| Kết nối - Cổng kết nối | VGA x 1 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018