ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.590.000 đ
Giá bán lẻ: 6.150.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Tần số quét | 310Hz* |
| Chuẩn màn hình | 2K (QHD)* |
| Công nghệ | CE (LVD / ERP / EMC) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Điện áp | DC 12V – 4A |
| Thương hiệu | VSP |
| Tấm nền | IPS* |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Độ tương phản | Tĩnh: 1000:1 / Động: 1000000:1 |
| Kích thước | 27 inch* |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Typ) |
| Màn hình - Công nghệ | TUV Low Blue Light Hardware |
| Tên sản phẩm | Màn hình Gaming VSP G2730QS1 / 27" 2K IPS 310Hz 1ms HDMI DP / Bh 36T |
| Màn hình - Công nghệ | CB (LVD) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Hộp: 80 x 50 x 16 (DxCxR) (cm) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Có chân đế: 613.80 × 526.77 × 228.28 mm |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Không chân đế: 613.80 × 365.80 × 56.50 mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018