ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.950.000 đ
Giá bán lẻ: 3.250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thời gian phản hồi | 0.8ms (MPRT) |
| Công nghệ | Bộ lọc ánh sáng xanh |
| Kích thước | 24 inch |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Màn hình - Công nghệ | G-Sync compatible |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 541.86 x 415.75 x 189.96 mm (Có chân đế) |
| Thương hiệu | ViewSonic |
| Cổng kết nối | 1x Cổng cắm nguồn DC |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080) |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu (8 bit true) |
| Độ tương phản | 80.000.000:1 (Động) |
| Tần số quét | 240Hz |
| Trọng lượng | 3.2 kg (Tịnh) / 4.2 kg (Tổng) |
| Gam màu | sRGB: 104% |
| Màn hình - Công nghệ | Không nhấp nháy (Flicker Free) |
| Màn hình - Gam màu | NTSC: 72% |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tấm nền | IPS |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Độ tương phản | 1.000:1 (Tĩnh) |
| Điện áp | AC 100-240V |
| Tình trạng | Mới |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x DisplayPort |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Đầu ra âm thanh 3.5 mm |
| Góc nhìn | 178º dọc |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói (Anti-Glare) |
| Màn hình - Góc nhìn | 178º ngang |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming Viewsonic VX24G30 (24" Fhd Ips 240Hz 0.8Ms) | BH 36T |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2x HDMI 2.0 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018