ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tấm nền | IPS* |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1×2 / DP 1.4×1 / USB Hub / Audio out |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Kích thước | 27 inch* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 613×553.2×263.5 mm (có chân) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Điện áp | AC 100–240V |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GtG)* |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Công nghệ | G-Sync Compatible |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ màu |
| Tần số quét | 4K 180Hz / FHD 360Hz* |
| Chuẩn màn hình | 4K UHD / FHD (Dual Mode)* |
| Trọng lượng | 7.1 kg (có chân) |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Độ sáng | 350 cd/㎡ |
| Gam màu | sRGB 99% |
| Tình trạng | Mới |
| Thương hiệu | Samsung |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10+ Gaming |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync Premium |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming Samsung Dual Mode Odyssey G7 G70F LS27FG702EEXXV | 27" 4K/UHD (180Hz) FHD (360Hz) IPS 180Hz 1ms HDMI DP | BH 24T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018