ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.090.000 đ
Giá bán lẻ: 5.600.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Gam màu | NTSC 72% |
| Tần số quét | 200Hz* |
| Thương hiệu | Samsung |
| Điện áp | AC 100–240V |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Cổng kết nối | HDMI 2.0×2 / DP 1.4×1 / Audio out |
| Tấm nền | IPS* |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming Samsung Odyssey G5 G53F LS27FG530EEXXV | 27" 2K (QHD) IPS 200Hz 1ms HDMI DP | BH 24T |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Công nghệ | FreeSync Premium |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560×1440)* |
| Tình trạng | Mới |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ sáng | 300 cd/㎡ |
| Kích thước | 27 inch* |
| Trọng lượng | 3.9 kg (có chân) |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 613.2×463.1×217.4 mm (có chân) |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018