ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 12.150.000 đ
Giá bán lẻ: 13.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Công nghệ | Pantone Validated |
| Kích thước | 609.9 x 463.8 x 234.5 mm (có chân đế) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch* |
| Điện áp | AC 100 - 240 V |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440)* |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort 1.2 / 1 x HDMI 2.0 / Cổng tai nghe |
| Tần số quét | 180Hz (DP) / 144Hz (HDMI)* |
| Trọng lượng | 3.3 kg (có chân đế) |
| Thời gian phản hồi | 0.03ms (GTG)* |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Màu hiển thị | 1 tỷ màu |
| Màn hình - Công nghệ | G-Sync Compatible |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Độ tương phản | 1000000:1 |
| Gam màu | DCI-P3 99% (CIE1976) |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming Samsung Odyssey G5 G50SF LS27FG502SEXXV | 27" 2K (QHD) Oled 180Hz 0.03ms HDMI DP | BH 24T |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Màn hình - Công nghệ | Glare Free |
| Tấm nền | OLED* |
| Màn hình - Công nghệ | QD-OLED |
| Thương hiệu | Samsung |
| Độ sáng | 200 cd/㎡ |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018