ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 7.250.000 đ
Giá bán lẻ: 7.980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560×1440)* |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GtG)* |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Gaming Samsung Odyssey G5 G50F LS32FG502EEXXV | 32" 2K (QHD) IPS 180Hz 1ms HDMI DP Chân CTH| BH 24T |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Gam màu | sRGB 99% |
| Công nghệ | G-Sync Compatible |
| Trọng lượng | 4.9 kg (có chân) |
| Độ sáng | 300 cd/㎡ |
| Tấm nền | IPS* |
| Kích thước | 32 inch* |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Điện áp | AC 100–240V |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 714.6×625.9×250.2 mm (có chân) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Thương hiệu | Samsung |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Cổng kết nối | HDMI 2.0×1 / DP 1.2×1 / Audio out |
| Tần số quét | 180Hz* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018