ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 7.150.000 đ
Giá bán lẻ: 7.870.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tấm nền | IPS |
| Điện áp | 100~240V (50/60Hz) |
| Tình trạng | Mới |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Cổng kết nối | USB-C (15W PD) |
| Màu hiển thị | 1.07B |
| Kết nối - Cổng kết nối | Đầu ra tai nghe |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GtG) |
| Công nghệ | VRR |
| Tên sản phẩm | Màn hình gaming LG 27G640A-B USB C (27" Qhd 2K Ips 300Hz 1ms chân CTH) / Bh 24T |
| Kết nối - Cổng kết nối | DP 1.4 |
| Gam màu | DCI P3 95% (CIE1976) |
| Kích thước | 613.68 x 539.1 x 239 mm (có chân đế) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Thương hiệu | LG |
| Độ tương phản | Tương phản 1300:1 |
| Màn hình - Công nghệ | LG Switch |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440) |
| Màn hình - Công nghệ | VESA DisplayHDR™ 400 |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI (2ea) |
| Tần số quét | 300Hz |
| Góc nhìn | 178º(R/L) |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch |
| Trọng lượng | 5.47 kg (có chân đế) |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB Up/Downstream |
| Màn hình - Công nghệ | NVIDIA G-Sync™ Compatible |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync Premium |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018