ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.290.000 đ
Giá bán lẻ: 5.820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Công nghệ | Black Stabilizer |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Cổng kết nối | HDMI (2ea) |
| Tên sản phẩm | Màn hình gaming LG 27G610A-B (27" Qhd 2K Ips 200Hz 1ms chân CTH) / Bh 24T |
| Tần số quét | 200Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Crosshair |
| Kích thước | 27 inch |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | FPS Counter |
| Gam màu | sRGB 99% (CIE1931) |
| Thương hiệu | LG |
| Màn hình - Công nghệ | VESA DisplayHDR™ 400 |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GtG) |
| Kết nối - Cổng kết nối | DisplayPort 1.4 |
| Góc nhìn | 178º(R/L) |
| Độ tương phản | Tương phản 1000:1 |
| Chuẩn màn hình | QHD (2560 x 1440) |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync™ Premium |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 613.2 x 544.2 x 224.5 mm (có chân đế) |
| Tình trạng | Mới |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Tấm nền | IPS |
| Trọng lượng | 5.3 kg (có chân đế) |
| Điện áp | 100~240V (50/60Hz) |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Kết nối - Cổng kết nối | Đầu ra tai nghe |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018