ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.290.000 đ
Giá bán lẻ: 2.520.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 630 x 420 x 135 mm |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Tên sản phẩm | Màn hình gaming Dahua DHI-LM25-E231 (24.5"/FHD / IPS / 180Hz) |
| Công nghệ | AMD FreeSync |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker-Free |
| Tần số quét | 180Hz* |
| Trọng lượng | 3.8 kg |
| Màn hình - Kích thước | 24.5 inch* |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Thương hiệu | DAHUA |
| Tấm nền | IPS* |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Tình trạng | Mới |
| Tỉ lệ | 16:9 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018