ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.690.000 đ
Giá bán lẻ: 6.260.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | 1 x USB-C (DP Alt Mode / Power Delivery 96W) |
| Độ tương phản | 3000 : 1 (Tối đa) |
| Góc nhìn | 178°/ 178° |
| Màn hình - Độ tương phản | Tương phản 1500 : 1 (Điển hình) |
| Tên sản phẩm | Màn hình Đồ họa ASUS ProArt PA249CGV ( 24" IPS 144hz Delta E< 2 USB C 96W) / BH 36T |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI (v2.1) |
| Kích thước | 23.8 inch |
| Trọng lượng | 5.3 kg (Trọng lượng tịnh) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C (Hub) |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 54.02 x 51.54 x 19.04 cm (Có chân đế) |
| Tần số quét | 144Hz |
| Gam màu | 100% sRGB |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x DisplayPort 1.4 |
| Công nghệ | Độ chính xác màu △E< 2 |
| Điện áp | 100-240V - 50/60Hz |
| Độ sáng | 350cd/㎡ |
| Màn hình - Gam màu | 95% DCI-P3 |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Màn hình - Công nghệ | Ánh sáng xanh thấp (Low Blue Light) |
| Màn hình - Công nghệ | Chống nhấp nháy (Flicker-free) |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Thương hiệu | ASUS |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Giắc cắm tai nghe |
| Kết nối - Cổng kết nối | 3 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (Hub) |
| Tấm nền | IPS |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GTG) |
| Màn hình - Công nghệ | Công nghệ không vết (Trace Free) |
| Màn hình - Công nghệ | KVM Switch |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | 7.9 kg (Tổng trọng lượng đóng hộp) |
| Màn hình - Công nghệ | Tương thích Adaptive-Sync |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018