ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 17.590.000 đ
Giá bán lẻ: 19.350.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thời gian phản hồi | 5ms (GTG) |
| Màu hiển thị | 1073.7M (10 bit) |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Tấm nền | IPS |
| Công nghệ | QuickFit Plus |
| Điện áp | 100-240V - 50/60Hz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | 1 x USB-C (DP Alt Mode / Power Delivery 96W) |
| Tình trạng | Mới |
| Gam màu | 100% sRGB |
| Độ sáng | 400 cd/㎡ (HDR / Peak) |
| Màn hình - Công nghệ | VRR (Adaptive-Sync) |
| Màn hình - Công nghệ | ProArt Preset |
| Kích thước | Có chân đế: 71.38 x 61.77 x 24.00 cm |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x DisplayPort 1.4 (Daisy Chain) |
| Chuẩn màn hình | UHD 4K (3840x2160) |
| Màn hình - Công nghệ | ProArt Chroma Tune |
| Màn hình - Công nghệ | ProArt Palette |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Không chân đế: 71.38 x 41.93 x 4.47 cm |
| Màn hình - Công nghệ | Công nghệ Trace Free |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C (Hub) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 3 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (Hub) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Giắc cắm tai nghe |
| Màn hình - Công nghệ | Khử nhấp nháy (Flicker-free) |
| Trọng lượng | Trọng lượng tổng: 14.2 kg |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: 9.9 kg |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tên sản phẩm | Màn hình Đồ họa Asus 4k Proart PA329CRV (32" IPS UHD 60Hz Delta E < 2 USB-C 96W) / BH 36T |
| Tần số quét | 60Hz |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ.) |
| Màn hình - Gam màu | 98% DCI-P3 |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Màn hình - Công nghệ | HDCP 2.2 |
| Màn hình - Kích thước | 31.5 inch |
| Màn hình - Độ sáng | 350 cd/㎡ (Typ.) |
| Màn hình - Công nghệ | Ánh sáng xanh thấp (Low Blue Light) |
| Thương hiệu | ASUS |
| Màn hình - Độ tương phản | 3000:1 (Max) |
| Màn hình - Công nghệ | Công nghệ PIP / PBP |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x HDMI (v2.1) |
| Màn hình - Gam màu | Delta E < 2 |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Trọng lượng không chân đế: 6.7 kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018