ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hỗ trợ BUS Ram | 5000 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6800+(OC) MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 128 GB |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5800 MHz |
| PCI | PCIe 3.0 x1 slot 1 |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Chipset | AMD A620A |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5400 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5600 MHz |
| Thương hiệu | MSI |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4800 MHz |
| Tình trạng | Mới |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6000 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5200 MHz |
| Thông số cơ bản - PCI | PCIe 4.0 x16 slot 1 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | 1 x VGA |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x RJ-45 LAN Port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x Keyboard/Mouse port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 Type-A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | Audio connectors |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 4 x USB 5Gbps Type-A |
| Dòng mainboard | Dòng A |
| CPU Hỗ trợ | AMD |
| Loại RAM | RAM DDR5* |
| Số khe RAM | 2 khe RAM* |
| Socket | AM5* |
| Form Factor | Micro-ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018