ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Dòng CPU | Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors |
| Socket | LGA1700* |
| Âm thanh | Realtek ALC1200 CODEC |
| Cổng kết nối | optical S/PDIF Out |
| Kết nối - Cổng kết nối | audio jacks |
| Kết nối - Cổng kết nối | SMA antenn |
| PCle | 1 x PCI Express 4.0 x16 slot |
| Dòng mainboard | Dòng Z |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Celeron Processors |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | 2/4/5.1/7.1-channel |
| Ngành hàng | Mainboard |
| CPU hỗ trợ | Intel |
| Lưu trữ | 3 x M.2 |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | High Definition Audio |
| Loại RAM | RAM DDR5* |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI 2.0 |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 6 x SATA 6Gb/s |
| WiFi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 256GB |
| Kết nối - Cổng kết nối | RJ-45 |
| Kết nối - Cổng kết nối | SB 3.2 Gen 2 Type-A |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 5.0 x16 slot |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Pentium Gold |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB Type-C |
| Kết nối - Cổng kết nối | DisplayPort |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Số khe RAM | 4 khe RAM* |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Chipset | Z790 |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0/1.1 |
| Hỗ trợ ép xung | Extreme Memory Profile (XMP) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD DDR5 GIGABYTE Z790M AORUS ELITE AX - BH 36T |
| Hỗ trợ BUS Ram | 7200(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6400(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6600(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5800(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6000(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7600(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6800(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7400(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7000(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5600(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5200(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6200(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4800/ 4000 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5400(O.C.) |
Mainboard GIGABYTE Z790M Aorus Elite AX (rev. 1.0) là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một bo mạch chủ mạnh mẽ, hiệu suất cao và linh hoạt trong việc kết nối. Được xây dựng trên nền tảng chipset Intel Z790, bo mạch chủ này hỗ trợ các bộ vi xử lý Intel thế hệ 12, 13 và 14, mang đến hiệu suất tuyệt vời cho các ứng dụng nặng như chơi game và chỉnh sửa video.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng sản xuất | GIGABYTE |
| Model | Z790M AORUS ELITE AX (rev. 1.0) |
| Chipset | Intel Z790 |
| Socket | LGA1700 |
| Hỗ trợ CPU | 14th, 13th, và 12th Generation Intel Core, Pentium Gold và Celeron Processors |
| RAM hỗ trợ | DDR5 lên đến 7600(O.C.) MHz, 4 khe cắm DIMM hỗ trợ tối đa 192 GB (32 GB mỗi DIMM) |
| Khe cắm mở rộng | Hỗ trợ nhiều khe cắm PCIe |
| Ổ cứng hỗ trợ | 6 cổng SATA 6Gb/s |
| Kích thước | Micro ATX (24.4cm x 24.4cm) |
Mainboard GIGABYTE Z790M Aorus Elite AX (rev. 1.0) là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một hệ thống máy tính mạnh mẽ và linh hoạt. Với sự hỗ trợ cho DDR5 và Wi-Fi 6E, sản phẩm này sẵn sàng đáp ứng nhu cầu cả hiện tại và tương lai.
Có, bo mạch chủ này hỗ trợ ép xung RAM DDR5 lên đến 7600 MHz.
Bo mạch hỗ trợ các bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 12, 13 và 14, cùng với Pentium Gold và Celeron.
Kích thước Micro ATX giúp bo mạch này phù hợp với nhiều loại thùng máy, đồng thời vẫn đảm bảo khả năng nâng cấp tốt với các khe cắm mở rộng.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018