ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Mainboard |
| Cổng kết nối | audio jacks |
| Âm thanh | 2/4/5.1/7.1-channel |
| CPU hỗ trợ | AMD |
| Kết nối - Cổng kết nối | RJ-45 |
| PCle | 1 x PCI Express 4.0 x16 slot |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Loại RAM | RAM DDR5* |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | High Definition Audio |
| Dòng mainboard | Dòng X |
| Bluetooth | Bluetooth 5.4 |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 3.0 x16 slot |
| Hỗ trợ ép xung | Extreme Memory Profile (XMP) |
| Tình trạng | Mới |
| Socket | AM5* |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 256GB |
| Chipset | X870 |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| WiFi | Wi-Fi 7 MT7925 |
| Số khe RAM | 4 khe RAM* |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 5.0 x16 slot |
| Kết nối - Cổng kết nối | optical S/PDIF Out |
| RAM - Hỗ trợ ép xung | AMD EXtended Profiles for Overclocking (AMD EXPO) |
| Dòng CPU | Ryzen 7000 / Ryzen 8000 / Ryzen 9000 Series |
| Lưu trữ | 4 x SATA 6Gb/s |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2 Type-A |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB4 USB Type-C |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Form Factor | ATX* |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 4 x M2 |
| Kết nối - Cổng kết nối | antenna |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Realtek ALC1220 CODEC |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0/1.1 |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD (AMD) GIGA X870 AORUS ELITE WIFI7 - BH 36T |
| Hỗ trợ BUS Ram | 6400(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6600(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5200/ 4800/ 4400 MT/s |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7200(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 8200(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5600(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 8000(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7000(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7800(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6200(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6800(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6666(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 7600(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 6000(OC) |
Gigabyte X870 Aorus Elite WiFi 7 là một bo mạch chủ thuộc phân khúc cao cấp, được thiết kế cho hệ sinh thái AMD AM5. Với hiệu năng mạnh mẽ, tính năng mở rộng phong phú và kết nối thế hệ mới, sản phẩm này hoàn toàn phù hợp với nhu cầu của game thủ cũng như người dùng chuyên nghiệp.
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Socket CPU | AMD AM5 |
| Hỗ trợ CPU | AMD Ryzen™ 7000, 8000, 9000 series |
| Chipset | AMD X870 |
| Kích thước | ATX (305 mm x 244 mm) |
| Hỗ trợ RAM | DDR5, 4 khe, Dual-channel, tối đa 128GB hoặc 256GB |
| Tần số RAM (OC) | Lên đến 7600+ MHz |
| Khe mở rộng PCIe | 2 x PCIe 5.0 x16, 1 x PCIe 4.0 x16 |
| Cổng M.2 | 4 x M.2 PCIe 5.0/4.0 |
| Cổng SATA | 6 x SATA III (6Gb/s) |
| LAN | 2.5Gb Ethernet |
| USB | USB 4.0, USB 3.2 Gen 2x2, USB 3.2 Gen 1 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 7 |
Gigabyte X870 Aorus Elite WiFi 7 là lựa chọn lý tưởng cho người dùng đòi hỏi hiệu năng cao, khả năng mở rộng linh hoạt và kết nối không dây tốc độ cực nhanh. Sản phẩm này phù hợp cho cả hệ thống gaming chuyên nghiệp và các máy trạm sáng tạo nội dung đẳng cấp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018