ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Dòng mainboard | Dòng H |
| Socket | LGA1200* |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Âm thanh | 2/4/5.1/7.1-channel |
| Tình trạng | Mới |
| Dòng CPU | Core 11th/10th |
| Kết nối - Cổng kết nối | audio jacks |
| Số khe RAM | 2 khe RAM* |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Celeron Processors |
| Hỗ trợ ép xung | Extreme Memory Profile (XMP) |
| PCle | 1 x PCI Express 3.0 x1 slot |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0/1.1 |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | High Definition Audio |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Pentium Gold |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Loại RAM | RAM DDR4* |
| Kết nối - Cổng kết nối | RJ-45 |
| Hỗ trợ BUS Ram | 2666/2400/2133 MHz |
| Kết nối - Cổng kết nối | D-Sub |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 3.0 x16 slot |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Lưu trữ | 1 x M.2 |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Chipset | H470 |
| CPU hỗ trợ | Intel |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 4 x SATA 6Gb/s |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Realtek Audio CODEC |
| Kết nối - Cổng kết nối | PS/2 keyboard/mouse |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD GIGABYTE H510M H V2. - BH 36T |
Mainboard Gigabyte H510M-H V2 là một sản phẩm thuộc dòng Intel Ultra Durable, được thiết kế để hỗ trợ các bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 10 và 11 thông qua socket LGA1200. Với kích thước Micro-ATX (22,6cm x 18,5cm), bo mạch chủ này không chỉ tiết kiệm không gian mà còn mang lại hiệu suất ổn định cho người dùng trong các tác vụ làm việc và giải trí hàng ngày.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| CPU Hỗ Trợ | Intel Core thế hệ 10 và 11 (socket LGA1200) |
| Chipset | Intel H510 |
| Bộ nhớ | 2 khe cắm RAM DDR4, tối đa 64GB |
| Kết nối lưu trữ |
|
| Kết nối I/O nội bộ |
|
| Kết nối trên panel sau |
|
Tổng kết, Gigabyte H510M-H V2 là một lựa chọn tốt cho nhu cầu làm việc và giải trí phổ thông, với sự cân bằng giữa hiệu suất và giá thành. Nếu bạn đang tìm kiếm một bo mạch chủ Micro-ATX chất lượng, Gigabyte H510M-H V2 chắc chắn là một sự lựa chọn đáng xem xét.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018