ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhịp | DDR4 5333(O.C.) / 5133(O.C.) đến 2133 MHz |
| LAN | 2.5GbE |
| Socket | LGA1700 |
| Kênh âm thanh | 7.1-channel |
| Loại sản phẩm | Micro ATX |
| Hỗ trợ CPU | Intel Core thế hệ 12 / 13 / 14 |
| Tính năng | RGB LED / Q-Flash Plus / GIGABYTE Control Center |
| Tên sản phẩm | Mainboard Gigabyte B760M Aorus Elite AX DDR4 (rev. 1.x) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| RAID | RAID 0 / 1 / 5 / 10 |
| Dung lượng tối đa | 128GB |
| Ngành hàng | Mainboard - Bo mạch chủ |
| Khe RAM | 4 x DDR4 DIMM |
| Hệ điều hành | Windows 11 / Windows 10 64-bit |
| SATA | 4 x SATA 6Gb/s |
| PCIe | 1 x PCIe 4.0 x16 / 1 x PCIe 4.0 x4 |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Khe M.2 | 2 x M.2 PCIe 4.0 x4 |
| DisplayPort | 4096x2304 @ 60Hz |
| USB 3.2 | 1 x Gen 2 / 4 x Gen 1 |
| USB Type-C | 2 cổng (1 rear / 1 internal) |
| Codec | Realtek ALCxxxx |
| HDMI | 4096x2160 @ 60Hz |
| WiFi | WiFi 6E |
| Kích thước | 24.4cm x 24.4cm |
| USB 2.0 | 4 cổng |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018