ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.040.000 đ
Giá bán lẻ: 2.250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hỗ trợ BUS Ram | 4800(O.C.) |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3600(O.C.) |
| Dòng CPU | AMD Ryzen™ 5000 Series / 5000 G-Series / 4000 G-Series / 3000 Series / 3000 G-Series |
| Lưu trữ | Hỗ trợ RAID 0/1/10 |
| CPU hỗ trợ | AMD |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort |
| PCle | 1 x PCI Express x1 (PCIe 3.0) |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD (AMD) GIGABYTE B550M H ARGB | BH 36T |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 4 x SATA 6Gb/s |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Hỗ trợ ép xung | Có (Hỗ trợ XMP và lên đến 5100(O.C.) MHz) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3466(O.C) / 3400(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4600(O.C.) |
| Âm thanh | 2/4/5.1/7.1-channel |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4000(O.C.) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x RJ-45 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5100(O.C.) |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3200 / 2933 / 2667 / 2400 / 2133 MHz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4133(O.C.) |
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Form Factor | Micro ATX (23.3cm x 19.8cm) |
| Chipset | AMD B550 |
| Số khe RAM | 2 khe DDR4 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4266(O.C.) |
| Socket | AM4 |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Realtek® Audio CODEC |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0/1.1 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Q-Flash Plus button |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3733(O.C.) |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 1 x M.2 (hỗ trợ SATA và PCIe 4.0/3.0 x4/x2 SSD) |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express x16 (hỗ trợ PCIe 4.0/3.0 tùy CPU) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x PS/2 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3866(O.C.) |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | High Definition Audio |
| Kết nối - Cổng kết nối | 3 x audio jacks |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4400(O.C.) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 4 x USB 3.2 Gen 1 |
| WiFi | Không |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018