ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hỗ trợ BUS Ram | 3866(O.C.) |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Cổng kết nối | SMA antenna connectors (2T2R) |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3733(O.C.) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Dòng CPU | Ryzen 3000 G-Series Processors |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4000(O.C.) |
| PCle | 1 x PCI Express 4.0 x16 slot (PCIEX16) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4733(O.C.) |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Ryzen 3000 Series |
| Hỗ trợ ép xung | Extreme Memory Profile (XMP) |
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD (AMD) GIGABYTE B550M AORUS ELITE AX - BH 36T |
| Kết nối - Cổng kết nối | DVI-D |
| Kết nối - Cổng kết nối | RJ-45 |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Socket | AM4* |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Ryzen 5000 Series/ Ryzen 5000 G-Series/ Ryzen 4000 G-Series |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4266(O.C.) |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3400(O.C.) |
| Số khe RAM | 4 khe RAM* |
| Kết nối - Cổng kết nối | PS/2 keyboard/mouse |
| Âm thanh | 2/4/5.1/7.1-channel |
| Lưu trữ | 2 x M.2 |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 4 x SATA 6Gb/s |
| Chipset | B550 |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 3.0 x16 slot (PCIEX4) |
| CPU hỗ trợ | AMD |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCI Express 3.0 x1 slot |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4400(O.C.) |
| Loại RAM | RAM DDR4* |
| WiFi | Wi-Fi 6E RTL8852CE |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | High Definition Audio |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3200/ 2933/ 2667/ 2400/ 2133 MHz |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Realtek Audio CODEC |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 128GB |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4600(O.C.) |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Kết nối - Cổng kết nối | audio jacks |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4133(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3600(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3466(O.C) |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0/1.1 |
Gigabyte B550M AORUS ELITE AX là một bo mạch chủ chuẩn M-ATX cao cấp thuộc dòng AORUS của Gigabyte, được thiết kế tối ưu dành cho các CPU AMD Ryzen thế hệ 3 và các thế hệ mới hơn trên socket AM4. Sở hữu những tính năng nổi bật cùng thiết kế chắc chắn, sản phẩm này rất phù hợp cho cả game thủ và người dùng chuyên nghiệp.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Socket CPU | AMD AM4, hỗ trợ dòng Ryzen 5000, 4000, 3000 series |
| Chipset | B550, hỗ trợ PCIe 4.0 |
| Kích thước | 160.8 x 78.1 x 7.8 mm (M-ATX) |
| Số kênh RAM | 4 khe RAM DDR4, hỗ trợ dung lượng và bus RAM cao |
| Khe mở rộng |
|
| Khe cắm lưu trữ | |
| Hệ thống mạng | Gigabit LAN, Wi-Fi 6E và Bluetooth tích hợp |
| Nguồn điện | 10+5+3 phases Pure Digital VRM với MOSFETs Low RDS(on) |
| Tản nhiệt | Heatsink lớn với lớp dán tản nhiệt chất lượng cao |
| Cổng kết nối | USB 2.0, USB 3.2 Gen2, jack âm thanh chất lượng cao |
| Trọng lượng | 203 g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Gigabyte B550M AORUS ELITE AX là lựa chọn bo mạch chủ tầm trung đến cao cấp dành cho game thủ và người dùng đòi hỏi hệ thống ổn định, hiệu năng cao với khả năng nâng cấp linh hoạt. Việc tích hợp Wi-Fi 6E, Bluetooth, hỗ trợ PCIe 4.0, cùng hệ thống tản nhiệt chất lượng giúp sản phẩm đáp ứng tốt các nhu cầu chơi game, làm việc đa nhiệm và xử lý ứng dụng nặng hiện nay.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018