ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Cổng kết nối | VGA |
| PCI | 1xPCI Express 4.0×16 slot |
| Hệ điều hành | Windows 10/11 64-bit |
| Hỗ trợ phần cứng | 1M.2 slot (PCIe 3.0 x4) |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | RJ45 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | PS/2 |
| Thông số cơ bản - PCI | 1xM.2 slot |
| Dòng mainboard | Dòng H |
| Thông số cơ bản - PCI | 1xPCI Express3.0X1 slot |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| CPU Hỗ trợ | INTEL (THẾ HỆ 12 / 13 / 14) |
| Thông số cơ bản - Hỗ trợ phần cứng | 4SATA 3.0 6Gb/s |
| Tên sản phẩm | Mainboard Colorful H610M-D V20A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | HDMI |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | Audio jacks |
| Chipset | Intel H610 |
| Hỗ trợ BUS Ram | 3200/3000/2800/2666/2400/2133 MHz |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Loại ram | DDR4 (2 khe)* |
| Socket | LGA 1700* |
| Form Factor | M-ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018