ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.140.000 đ
Giá bán lẻ: 2.360.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| CPU Hỗ trợ | INTEL (THẾ HỆ 12 / 13 / 14) |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| Loại ram | DDR4 (2 khe) |
| Chipset | Intel B760 |
| PCI | 1 × PCIe 5.0 x16 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | Mainboard Colorful Battle-Ax B760M-T Wifi V21A DDR4 |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Thông số cơ bản - PCI | 1 × PCIe 4.0 x1 |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | WiFi Antenna |
| Hỗ trợ ép xung | Có (XMP) |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | RJ45 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Hỗ trợ phần cứng | 1M.2 slot (PCIe 4.0 x4) |
| Hệ điều hành | Windows 10/11 64-bit |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | VGA |
| Thông số cơ bản - Hỗ trợ phần cứng | 4SATA 3.0 6Gb/s |
| WiFi | WiFi 6 |
| Thông số cơ bản - Hỗ trợ phần cứng | 2x5V 3-pin ARGB |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | Audio jacks |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Socket | LGA 1700* |
| Hỗ trợ BUS Ram | DDR4 2133 MHz up to 4400 MHz (OC) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018