ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 2.640.000 đ
Giá bán lẻ: 2.910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| PCI | PCIe 3.0 x1 slot 2 |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Hỗ trợ BUS Ram | 2133 MHz |
| Chipset | AMD B550 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 2933 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 2800 MHz |
| Ngành hàng | Mainboard |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 2400 MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 128 GB |
| Thông số cơ bản - PCI | PCIe 4.0 x16 slot 1 |
| Thương hiệu | ASUS |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3466 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3000 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3866 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3600 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3200 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 2666 MHz |
| Bluetooth | Bluetooth 5.1 / Bluetooth 5.2 (tùy phiên bản) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4400 MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4866+(OC) MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4000 MHz |
| WiFi | WiFi 6 |
| Cổng kết nối | 4 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 2 x Wi-Fi Antenna Connectors |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 3 x Audio Jacks |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x PS/2 Keyboard/Mouse Combo Port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x VGA |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x DVI-D |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x Realtek 1Gb Ethernet port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-A |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| CPU Hỗ trợ | AMD |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Socket | AM4* |
| Loại ram | RAM DDR4* |
| Số khe RAM | 4 khe RAM* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018