ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asrock
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chipset | H610 |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Lưu trữ | 4 x SATA3 6.0 Gb/s |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | PS/2 Mouse/Keyboard |
| Socket | LGA1700* |
| Kết nối - Cổng kết nối | RJ-45 LAN |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 1 x Ultra M.2 |
| Số khe RAM | 2 khe RAM* |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI |
| Kết nối - Cổng kết nối | HD Audio Jacks |
| Ngành hàng | Mainboard |
| PCle | 1 x PCIe 3.0 x1 Slot |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen1 Type-A |
| CPU hỗ trợ | Intel |
| Dòng mainboard | Dòng H |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Hỗ trợ BUS Ram | Up to 3200 |
| Thương hiệu | ASRock |
| Âm thanh | 7.1 CH HD Audio (Realtek ALC897 Audio Codec) |
| Hỗ trợ ép xung | Extreme Memory Profile (XMP) 2.0 |
| Dòng CPU | Core 14th/ 13th /12th processors |
| Loại RAM | RAM DDR4* |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCIe 4.0 x16 Slot (PCIE1) |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD ASROCK H610M.H2/M.2 - BH 36T |
Mainboard ASRock H610M-H2/M.2 D4 là một bo mạch chủ hiện đại, được thiết kế với nền tảng chipset Intel H610, hỗ trợ các bộ xử lý Intel Core thế hệ 12, 13 và 14 với socket LGA1700. Sản phẩm này không chỉ mang lại hiệu suất tốt mà còn phù hợp với những không gian nhỏ gọn, giúp người dùng xây dựng hệ thống máy tính tiện lợi và hiệu quả.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Chipset | Intel H610 |
| Socket CPU | LGA1700 |
| Thiết kế nguồn | 3+1+1 Phase Power Design |
| Kích thước | Micro ATX (220 mm x 193 mm) |
| RAM | 2 khe DDR4 DIMMs, hỗ trợ Dual Channel |
| Dung lượng RAM tối đa | 64GB |
| Hỗ trợ RAM | DDR4 non-ECC, un-buffered, tốc độ lên đến 3200 MHz |
| Khe cắm mở rộng |
|
| Lưu trữ | Hỗ trợ khe M.2 cho SSD NVMe |
| Cổng kết nối |
|
ASRock H610M-H2/M.2 D4 là lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một bo mạch chủ chất lượng với hiệu suất cao, khả năng hỗ trợ CPU mới nhất cùng không gian nhỏ gọn. Đặc biệt, sản phẩm này rất phù hợp để xây dựng máy tính cho văn phòng, học tập, giải trí hoặc gaming tầm trung với mức đầu tư hợp lý.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018