ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.050.000 đ
Giá bán lẻ: 3.360.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Mainboard |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort |
| Chipset | AMD B550 |
| Hỗ trợ BUS Ram | 4600(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3400(OC) |
| Lưu trữ | 2 x Khe M.2 (M.2 |
| Âm thanh | Realtek 7.1 Surround Sound High Definition Audio CODEC |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4000(OC) |
| Hỗ trợ ép xung | Có (Hỗ trợ OC lên đến 4866 MHz) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4866(OC) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 4 x USB 3.2 Gen 1 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Dòng CPU | Hỗ trợ bộ vi xử lý máy để bàn AMD Ryzen™ 5000 Series/ 5000 G-Series/ 4000 G-Series/ 3000 Series |
| WiFi | Wi-Fi 6 (802.11 a/b/g/n/ac/ax) hỗ trợ băng tần 2.4/5GHz |
| PCle | 1 x PCIe 3.0 x16 (chế độ x4) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3466(OC) |
| Form Factor | mATX |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Realtek 2.5Gb Ethernet |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4400(OC) |
| Tình trạng | Mới |
| Bluetooth | Bluetooth v5.2 |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCIe 3.0 x1 |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD (AMD) ASUS TUF GAMING B550M - PLUS WIFI II / BH 36T |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x PS/2 combo |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 2 (1 x Type-A / 1 x Type-C) |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x PCIe 4.0 x16 (chế độ x16) |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x BIOS FlashBack |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4133(OC) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3200/3000/2933/2800/2666/2400/2133 MHz |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 4 x Cổng SATA 6Gb/s |
| Kết nối - Cổng kết nối | 5 x Audio jacks |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3600(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3866(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4800(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3733(OC) |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 128GB |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4200(OC) |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 11 / Windows 10 64-bit |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3333(OC) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4466(OC) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | ASUS |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Optical S/PDIF out |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4333(OC) |
| Socket | AM4 |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4266(OC) |
| Số khe RAM | 4 khe DDR4 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018