ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Aerocool
Giá khuyến mãi: 395.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Lưu lượng gió | 45.8 CFM |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan |
| Độ ồn | 14.5 dBA |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Hãng | Aerocool |
| Tình trạng | Mới |
| Fan Size | 120mm* |
| Tính năng hỗ trợ | Kèm Hub |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tốc độ | 1200 RPM |
| Loại LED | ARGB* |
| Tên sản phẩm | BỘ KIT 3 FAN AEROCOOL P7-F12 PRO (01 HỘP CÓ 3 FAN/HUB) - KBH |
Bộ 3 Fan Aerocool P7-F120 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm giải pháp làm mát hiệu quả và đẹp mắt cho máy tính của mình. Với khả năng tùy chỉnh màu sắc đa dạng và hiệu suất vượt trội, sản phẩm này sẽ không chỉ làm hài lòng những người yêu thích gaming mà còn cả những người dùng thông thường.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 120mm x 120mm x 25mm |
| Tốc độ quạt | Đến 1200 RPM |
| Điện áp | 0.15A, khởi động tại 9V |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp, đạt chứng nhận RoHS |
| Màu sắc | Tùy chỉnh RGB với 16.8 triệu màu |
Bộ 3 Fan Aerocool P7-F120 không chỉ mang lại hiệu suất làm mát tốt mà còn tạo điểm nhấn cho hệ thống máy tính của bạn với hệ thống đèn LED RGB phong phú. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm sự kết hợp giữa hiệu suất và thẩm mỹ trong việc nâng cấp máy tính.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018