ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Redmoon
Giá khuyến mãi: 419.000 đ
Giá bán lẻ: 470.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kit / Fan lẻ | Kit 5 Fan |
| Lưu lượng gió | 71 CFM |
| Ngành hàng | Fan case |
| Loại LED | RGB* |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Fan Size | 120mm* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Hãng | Redmoon |
| Độ ồn | 23 dBA |
| Tốc độ | 800-1800 RPM |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3PIN ARGB |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Tên sản phẩm | BỘ 5 FAN CASE LED RGB COOLMOON/REDMOON/LEOPARD F3 - TRẮNG - BH 12T |
Sản phẩm Fan Case Redmoon F3 - Trắng là một bộ quạt tản nhiệt được thiết kế để đáp ứng nhu cầu làm mát hiệu quả và thẩm mỹ cho các hệ thống máy tính. Bộ sản phẩm này bao gồm 5 quạt LED RGB cùng với HUB và Remote, giúp người dùng dễ dàng điều khiển và tùy chỉnh các tính năng của quạt.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích thước quạt | 120x120x25mm |
| Tốc độ quay | 800-1800 RPM |
| Công suất | 4.5W |
| Lưu lượng gió | 71 CFM |
| Độ ồn | 23 dBA |
| Tuổi thọ | 60,000 giờ |
| Đèn LED | RGB, cho phép tùy chỉnh màu sắc |
Bộ quạt Redmoon F3 - Trắng là một lựa chọn tuyệt vời cho những người cần một hệ thống làm mát hiệu quả và thẩm mỹ. Sản phẩm này không chỉ đáp ứng nhu cầu về hiệu suất làm mát mà còn mang lại trải nghiệm thú vị với đèn LED RGB có thể điều chỉnh.
Để nâng cấp hệ thống máy tính của bạn, hãy xem thêm các sản phẩm liên quan như màn hình máy tính, nguồn máy tính, card màn hình, Tản nhiệt nước, Tản Nhiệt Khí, tản nhiệt CPU, mainboard, tai nghe gaming, quạt case, chuột gaming, vỏ case, bàn máy tính, bàn phím cơ, CPU, quạt tản nhiệt, ghế gaming, ổ cứng HDD, RAM máy tính, và SSD.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018