ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Intel
Giá khuyến mãi: 6.650.000 đ
Giá bán lẻ: 7.650.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Tray - Nobox |
| Hỗ trợ loại RAM | DDR4 |
| Bộ nhớ đệm | 20 MB |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Thương hiệu | INTEL |
| Loại CPU | CPU I5-14400 (NO BOX) |
| TDP | 65W |
| Số nhân/luồng | 10 nhân / 16 luồng* |
| Tốc độ xử lý | Cơ bản 2.5 GHz |
| Socket | LGA 1700* |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Max 4.7 GHz* |
CPU Intel Core i5-14400 là một trong những sản phẩm hàng đầu của Intel thuộc dòng Core i5, được thiết kế để cung cấp hiệu suất mạnh mẽ và đa năng. Với thiết kế tiên tiến và khả năng xử lý ấn tượng, i5-14400 là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bộ vi xử lý có thể đáp ứng nhu cầu chơi game, chỉnh sửa video và nhiều tác vụ khác một cách mượt mà.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Số Lõi và Số Luồng | 10 lõi (6 P-Core + 4 E-Core) và 16 luồng |
| Tốc Độ Xử Lý | 2.5 GHz (Turbo Boost lên đến 4.7 GHz) |
| Bộ Đệm Cache | 20 MB |
| Socket | LGA 1700 |
| TDP | 65W |
Không, dòng i5-14400 không hỗ trợ ép xung vì nó không thuộc dòng K của Intel.
Có, với 10 lõi và tốc độ cao, i5-14400 hoàn toàn phù hợp cho các tựa game hiện tại và tương lai.
Intel Core i5-14400 thường đi kèm với quạt tản nhiệt, nhưng nếu bạn muốn hiệu suất tốt hơn, nên cân nhắc tản nhiệt aftermarket.
CPU Intel Core i5-14400 là một lựa chọn tuyệt vời cho những người dùng muốn nâng cao hiệu suất của máy tính mà vẫn tiết kiệm năng lượng. Với khả năng xử lý mạnh mẽ và linh hoạt, i5-14400 chắc chắn sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn trong nhiều tác vụ khác nhau.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018