ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tiến trình | TSMC N3B |
| Tốc độ xử lý | Cơ bản: 3.7 GHz (P-core) |
| Hãng | Intel |
| Loại CPU | Intel® Core™ Ultra 7 processor 270K Plus |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Kiến trúc | Arrow Lake |
| AI TOPS (INT8) | 8 TOPS (GPU) |
| Hỗ trợ RAM | Lên đến DDR5 7200 MT/s (Tối đa 256 GB) |
| NPU | Intel® AI Boost |
| Socket | FCLGA1851 |
| Tình trạng | Mới |
| Bộ nhớ đệm | 36 MB Intel® Smart Cache (Tổng bộ nhớ đệm L2: 40 MB) |
| Thông số kỹ thuật - AI TOPS (INT8) | 36 TOPS (Tổng cộng) |
| TDP | 125 W (Công suất Turbo tối đa: 250 W) |
| Tên sản phẩm | CPU INTEL CORE ULTRA 7 270K PLUS BOX CHÍNH HÃNG (BX80768270KSA4V6) / BH 36T |
| Thông số kỹ thuật - AI TOPS (INT8) | 13 TOPS (NPU) |
| Số nhân / luồng | 24 nhân / 24 luồng |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | 3.2 GHz (E-core) / Tối đa: 5.5 GHz |
| Hỗ trợ PCle | Phiên bản 5.0 và 4.0 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018