ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Intel
Giá khuyến mãi: 9.290.000 đ
Giá bán lẻ: 10.690.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Số nhân/Số luồng | 20 nhân / 20 luồng* |
| Tiến trình | 3 nm (TSMC N3B) |
| Tốc độ xử lý | Turbo Boost 5.5 GHz* |
| Hãng | Intel |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| TDP | 125W - 250W |
| Kiến trúc | Arrow Lake |
| Series | Core Ultra 7 |
| Tình trạng | Mới |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 7 265K |
| Socket | LGA1851* |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Bộ nhớ đệm | 30 MB Intel Smart Cache |
| AI TOPS (INT8) | Total AI: 33 TOPS* |
| Hỗ trợ PCle | PCIe 5.0 and 4.0 |
| NPU | Intel AI Boost |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Cơ bản 3.3 GHz |
| Hỗ trợ RAM | DDR5 6400 MT/s - 2 kênh - ECC |
CPU Intel Core Ultra 7 265K là mẫu chip xử lý mới nhất và mạnh mẽ đến từ Intel, được thiết kế đặc biệt cho người dùng cao cấp. Với khả năng xử lý đa nhiệm vượt trội, khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ, và hiệu năng chơi game ấn tượng, sản phẩm này là lựa chọn lý tưởng cho các chuyên gia sáng tạo nội dung và game thủ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Số lõi/luồng | 20 lõi (8 P-core, 12 E-core) & 20 luồng |
| Xung nhịp cơ sở | P-core đạt 3.9GHz, E-core phụ thuộc workload |
| Xung nhịp Turbo tối đa | Lên tới 5.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 30MB L3 cache |
| GPU tích hợp | Intel Arc Xe2 Graphics |
| Tiến trình sản xuất | 3nm trên nền tảng Arrow Lake-S |
| Socket | Intel LGA 1851 |
| Hỗ trợ phần cứng | DDR5 và PCIe 5.0 |
| Công nghệ đi kèm | Intel Thread Director |
Intel Core Ultra 7 265K là một trong những CPU mạnh mẽ nhất hiện nay, phù hợp cho người dùng cao cấp, chuyên gia sáng tạo nội dung, game thủ, và các hệ thống workstation. Với thiết kế đột phá về tiến trình và hiệu năng, đây là lựa chọn hàng đầu cho ai cần hiệu năng tối ưu trong một nền tảng hiện đại.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018