ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 8.390.000 đ
Giá bán lẻ: 9.650.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Tình trạng | Tray - Nobox |
| Hỗ trợ PCIe | Có (và PCIe 5.0) |
| TDP | 125W |
| Hỗ trợ loại RAM | DDR5 lên đến 6400 MT/s |
| Hãng | INTEL |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tiến trình | TSMC N3B (Compute Tile) |
| Loại CPU | CPU CORE ULTRA 7 265K |
| Bộ nhớ đệm | 30MB L3 Cache (Tổng L2 36MB) |
| Thế hệ CPU | Intel Core Ultra (Series 2) / Arrow Lake |
| Số nhân/luồng | 20 nhân / 20 luồng* |
| Tốc độ Cơ bản | 3.9 GHz |
| Tốc độ tối đa | Max 5.5 GHz* |
| Socket | LGA 1851* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018