ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 8.590.000 đ
Giá bán lẻ: 9.880.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | Intel |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Socket | FCLGA1700 |
| Tên sản phẩm | CPU I7 13700KF (NO BOX) (CÓ VAT) / BH 36T |
| Tiến trình | Intel 7 (10nm) |
| Số nhân / luồng | 16 Nhân / 24 Luồng |
| Bộ nhớ đệm | 30 MB Intel Smart Cache (Tổng L2: 24 MB) |
| TDP | 253 W (Tối đa) |
| Tốc độ xử lý | Tối đa: 5.40 GHz |
| Hỗ trợ RAM | Lên đến DDR5 5600 MT/s hoặc DDR4 3200 MT/s |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Loại CPU | Core i7 Thế hệ thứ 13 |
| Kiến trúc | Raptor Lake |
| Hỗ trợ PCle | 5.0 và 4.0 |
| Thông số kỹ thuật - TDP | 125 W (Cơ bản) |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Cơ bản: 3.40 GHz (P-core) - 2.50 GHz (E-core) |
| Tình trạng | Tray - No box |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018