ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Bộ nhớ đệm | 20 MB |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Tray - Nobox |
| Hỗ trợ loại RAM | DDR4 |
| Điện năng tiêu thụ | 35W |
| Thương hiệu | INTEL |
| Loại CPU | CPU I5-13400 (NO BOX) |
| TDP | 82W |
| Tốc độ xử lý | Cơ bản 1.3 GHz |
| Socket | LGA 1700* |
| Số nhân/luồng | 10 nhân / 16 luồng* |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Max 4.6 GHz* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018