ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.490.000 đ
Giá bán lẻ: 6.320.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Tray - Nobox |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Thương hiệu | INTEL |
| Tên mã | Alder Lake |
| Các loại bộ nhớ (tùy vào bo mạch chủ) | DDR4 và DDR5 |
| Dung lượng bộ nhớ tối đa | 128 GB |
| Yêu cầu VGA | Không |
| Công suất cơ bản của bộ xử lý | 65 W (Công suất turbo Tối đa_117 W) |
| Bo mạch đề nghị | H610 hoặc B660 trở lên |
| Tần số cơ sở | 2.5 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 18 MB Intel® Smart Cache (Tổng bộ nhớ đệm L2_7.5 MB) |
| Tần số Turbo | Max 4.4 GHz* |
| Số nhân/luồng | 6 nhân / 12 luồng* |
| Hỗ trợ socket | LGA 1700* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018