ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.090.000 đ
Giá bán lẻ: 4.710.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Tray - No box |
| Tốc độ xử lý | Max Turbo 4.50 GHz* |
| Hỗ trợ RAM | Lên đến DDR4 3200 MT/s |
| Loại CPU | Intel Core i3 thế hệ 13 |
| Thông số kỹ thuật - Hỗ trợ RAM | Lên đến DDR5 4800 MT/s |
| Số nhân / luồng | 4 nhân / 8 luồng* |
| Series | Core I3 13100 |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số kỹ thuật - Hỗ trợ RAM | Tối đa 128GB |
| Hãng | Intel |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Cơ bản 3.40 GHz |
| Tên sản phẩm | CPU I3-13100 TRAY CHÍNH HÃNG (NO BOX) | BH 36T |
| Bộ nhớ đệm | 12 MB |
| Socket | FCLGA1700* |
| TDP | 60 W |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018