ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.390.000 đ
Giá bán lẻ: 5.050.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kiến trúc | Alder Lake |
| Hãng | Intel |
| Ngành hàng | CPU - Bộ vi xử lý |
| Bộ nhớ đệm | 12 MB Intel® Smart Cache |
| TDP | 58W |
| Tốc độ xử lý | Tối đa 4.30 GHz |
| Hỗ trợ RAM | DDR4 3200 MT/s |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ xử lý | Cơ bản 3.30 GHz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số nhân / luồng | 4 Nhân / 8 Luồng |
| Tên sản phẩm | CPU I3-12100 TRAY CHÍNH HÃNG (NO BOX) / BH 36T |
| Loại CPU | Intel Core i3 Thế hệ thứ 12 |
| Tình trạng | Tray - No box |
| Socket | FCLGA1700 |
| Thông số kỹ thuật - Hỗ trợ RAM | DDR5 4800 MT/s |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018