ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 219.000 đ
Giá bán lẻ: 250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kiểu kết nối | Wireless 2.4G* |
| Tính năng khác | Đèn báo pin 3 mức |
| Thương hiệu | INPHIC |
| Số nút | 4 |
| Trọng lượng | 73g |
| Tuổi thọ Switch | 3 triệu lần nhấn |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kích thước | 112 x 58 x 26mm |
| Pin | 500mAh |
| Thông số - Tính năng khác | Siêu mỏng (Ultra Slim) |
| Loại sản phẩm | Văn phòng |
| Tên sản phẩm | CHUỘT KHÔNG DÂY INPHIC M1P / ĐEN / BH 12T |
| Màu sắc | Đen |
| Thông tin chung - Loại sản phẩm | Không dây |
| Switch | Silent |
| DPI | 1000 DPI |
| Thông số - DPI | 1600 DPI* |
| Thông số - DPI | 1200 DPI |
| Thông số - DPI | 800 DPI |
| Cổng sạc | Type C/USB |
| Tương Thích | Windows XP+ / macOS |
| Thông số - Tính năng khác | Polling rate: 250Hz |
| Tình trạng | Mới |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018