ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 189.000 đ
Giá bán lẻ: 210.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | CHUỘT KHÔNG DÂY INPHIC F1S SILENT / ĐEN / BH 12T |
| Tính năng khác | Thiết kế công thái học |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Pin | 500mAh |
| Tuổi thọ Switch | 3 triệu lần nhấn |
| Loại sản phẩm | Văn phòng |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Số nút | 6 |
| Thông tin chung - Loại sản phẩm | Không dây |
| Switch | Silent |
| Thương hiệu | INPHIC |
| Kiểu kết nối | Wireless 2.4G* |
| Thông số - Tính năng khác | Phím bên hông cho Windows |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 118 x 79 x 40mm |
| DPI | 1200 DPI |
| Thông số - DPI | 800 DPI |
| Thông số - DPI | 1600 DPI |
| Thông số - DPI | 2400 DPI* |
| Tương thích | Windows/MacOS/Vista |
| Cổng sạc pin | Micro USB |
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 95g |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018