ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 299.000 đ
Giá bán lẻ: 330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại sản phẩm | Văn phòng |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Tuổi thọ Switch | 3 triệu lần nhấn |
| Tính năng khác | Đèn báo pin 3 mức |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thương hiệu | INPHIC |
| Tên sản phẩm | CHUỘT KHÔNG DÂY INPHIC DR6 / TRẮNG XÁM / BH 12T |
| Thông số - Tính năng khác | Có chỗ nghỉ tay |
| Pin | 500mAh |
| Kích thước | 112 x 75 x 42mm |
| Thông số - Tính năng khác | Sạc Type-C |
| Thông tin chung - Loại sản phẩm | Không dây |
| Switch | Silent |
| Màu sắc | Trắng Xám |
| Trọng lượng | 84g |
| Số nút | 6 |
| DPI | 1600 DPI |
| Thông số - DPI | 2000 DPI |
| Thông số - DPI | 1200 DPI |
| Thông số - DPI | 800 DPI |
| Thông số - DPI | 2400 DPI* |
| Thông số - Tính năng khác | Polling rate: 2.4G-125Hz | BT4.0/BT5.0-115Hz |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu kết nối | 3 Mode |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018