ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.190.000 đ
Giá bán lẻ: 1.310.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tính năng khác | Lightsync RGB |
| Tên sản phẩm | CHUỘT HP HYPERX PULSEFIRE SURGE RGB (4P5Q1AA) - BH 24T FPT |
| Ngành hàng | Mới |
| Series | Pulsefire Surge RGB |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Thương hiệu | HyperX |
| Loại sản phẩm | Chuột gaming |
| DPI | 16000 DPI* |
| Kích thước | 120 x 63 x 41 mm |
| LED | RGB* |
| Số nút | 6 nút |
| Khối lượng | 100g |
| Màu sắc | Đen |
| Tuổi thọ Switch | 50 triệu |
| Cảm biến | Pixart 3389 |
Chuột HP Gaming HyperX Pulsefire Surge RGB (4P5Q1AA) là một sản phẩm được thiết kế cho những game thủ chuyên nghiệp, mang lại trải nghiệm chơi game cao cấp. Với công nghệ tiên tiến và tính năng tùy chỉnh đa dạng, sản phẩm này hứa hẹn sẽ là trợ thủ đắc lực trong mỗi trận đấu.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | HyperX Pulsefire Surge RGB |
| Loại chuột | Gaming có dây |
| DPI | Tối đa 16.000 |
| Kết nối | USB |
| Số nút | 6 |
| Đèn LED RGB | Có, 360 độ với 32 vùng LED |
| Cảm biến | Pixart 3389 |
| Công tắc | Omron |
| Chiều dài dây | 1.8m |
Chuột HP Gaming HyperX Pulsefire Surge RGB (4P5Q1AA) là một sản phẩm không thể thiếu cho bất kỳ game thủ nào mong muốn có được một thiết bị chơi game chất lượng cao. Thiết kế hiện đại, độ chính xác cao và những tính năng độc đáo sẽ giúp bạn nâng cao kỹ năng chơi game của mình.
Bạn cũng có thể tham khảo thêm các sản phẩm khác như màn hình máy tính, nguồn máy tính, card màn hình, Tản nhiệt nước, Tản Nhiệt Khí, tản nhiệt CPU, mainboard, tai nghe gaming, quạt case, chuột gaming, vỏ case, bàn máy tính, bàn phím cơ, CPU, ghế gaming, ổ cứng HDD, RAM máy tính, và SSD.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018