ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 649.000 đ
Giá bán lẻ: 720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Tương thích | Windows Vista |
| Thông số - Tương thích | Windows 7 |
| Kích thước | 127 x 62.9 x 40 mm |
| Thông số - Tương thích | Windows 11 |
| Polling rate | 125Hz / 250Hz / 500Hz / 1000Hz |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Trọng lượng | 58g |
| Switch | Huano |
| Tuổi thọ Switch | 20 triệu lượt click |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Cảm biến | PixArt PAW3311 |
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING KHÔNG DÂY MAGIC LDON V3 PRO / 3 MODE + DOCK SẠC / WHITE / BH 12T |
| Thông số - Tương thích | Windows 8 |
| Thông số - Tương thích | Windows XP |
| Tính năng khác | Gia tốc: 35G |
| Pin | Pin lithium 400mAh / 3.7V |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thương hiệu | MAGIC |
| Thông số - Tương thích | Windows 10 |
| Cổng sạc | Type-C |
| Kiểu kết nối | 3 chế độ: Type-C + 2.4G + Bluetooth |
| Màu sắc | Trắng |
| LED | Có LED trên Dock sạc (LED RGB) |
| Thông tin khác - Tính năng khác | Có dock sạc đi kèm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018