ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 649.000 đ
Giá bán lẻ: 720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tính năng khác | Gia tốc: 35G |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Kích thước | 127 x 62.9 x 40 mm |
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING KHÔNG DÂY MAGIC LDON V3 PRO / 3 MODE + DOCK SẠC / BLACK / BH 12T |
| Tuổi thọ Switch | 20 triệu lượt click |
| Tương thích | Windows 7 |
| LED | Có LED trên Dock sạc (LED RGB) |
| Màu sắc | Đen |
| Kiểu kết nối | 3 chế độ: Type-C + 2.4G + Bluetooth |
| Polling rate | 125Hz / 250Hz / 500Hz / 1000Hz |
| Thông số - Tương thích | Windows 10 |
| Thông tin khác - Tính năng khác | Có dock sạc đi kèm |
| Cảm biến | PixArt PAW3311 |
| Pin | Pin lithium 400mAh / 3.7V |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng sạc | Type-C |
| Thông số - Tương thích | Windows XP |
| Thương hiệu | MAGIC |
| Trọng lượng | 58g |
| Switch | Huano |
| Thông số - Tương thích | Windows 8 |
| Thông số - Tương thích | Windows 11 |
| Thông số - Tương thích | Windows Vista |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018