ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 289.000 đ
Giá bán lẻ: 320.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING CÓ DÂY INPHIC PG1 / TRẮNG / BH 12T |
| Trọng lượng | 78g |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tuổi thọ Switch | 5 triệu lần nhấn |
| Số nút | 6 |
| Màu sắc | Trắng |
| Cảm biến | A825 gaming-grade |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Kiểu kết nối | Wired* |
| Thương hiệu | INPHIC |
| Loại sản phẩm | Có dây |
| Tính năng khác | Polling rate 1000Hz |
| Thông tin chung - Loại sản phẩm | Gaming |
| Thông số - Tính năng khác | Trọng lượng nhẹ |
| Kích thước | 127 x 75 x 42mm |
| Thông số - Tính năng khác | Driver hỗ trợ |
| LED | 7 RGB Effects |
| DPI | 1000 DPI |
| Thông số - DPI | 12800 DPI* |
| Thông số - DPI | 3200 DPI |
| Thông số - DPI | 6400 DPI |
| Thông số - DPI | 1600 DPI |
| Thông số - DPI | 9600 DPI |
| Tình trạng | Mới |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018