ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 249.000 đ
Giá bán lẻ: 280.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Switch | Silent |
| Số nút | 6 |
| LED | 4-color RGB |
| Tuổi thọ Switch | 3 triệu lần nhấn |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Thương hiệu | INPHIC |
| Loại sản phẩm | Có dây |
| Kích thước | 122 x 65.5 x 38.5mm |
| Tính năng khác | Driver hỗ trợ |
| Trọng lượng | 110g |
| Thông tin chung - Loại sản phẩm | Gaming |
| Màu sắc | Đen |
| Kiểu kết nối | Wired* |
| Thông số - Tính năng khác | Cáp dài 150cm |
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING CÓ DÂY INPHIC B2 / ĐEN / BH 12T |
| Thông số - Tính năng khác | 6 nút lập trình |
| DPI | 7200 DPI* |
| Thông số - DPI | 4800 DPI |
| Thông số - DPI | 1200 DPI |
| Thông số - Tính năng khác | Polling rate 125Hz |
| Thông số - DPI | 2400 DPI |
| Tình trạng | Mới |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018