ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 479.000 đ
Giá bán lẻ: 530.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Pin | 500 mAh |
| Tuổi thọ Switch | 50 triệu lần click |
| Kích thước | 116 x 63 x 38mm |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Trọng lượng | 72 +/- 5g |
| Tính năng khác | Polling rate: 1000Hz (2.4G) / 125Hz (BT) |
| Thương hiệu | DARE-U |
| Thông số - Tính năng khác | Tracking: 45IPS |
| Màu sắc | Hồng |
| Switch | DareU |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu kết nối | 2.4G + Bluetooth + Có dây (Wired) |
| Cảm biến | PAW3104 |
| Thông số - Tính năng khác | Thời gian làm việc: 62h |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Thông số - Tính năng khác | Sạc: 3h |
| DPI | 8000 DPI* |
| Thông số - Kiểu kết nối | 3 Mode* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018